Crime 24 Tass

मेरठमध्ये भीषण अपघात : दुमजली घर कोसळलं

भवानपूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील जय भीम नगरमध्ये मंगळवारी दुपारी एक दुमजली घर कोसळले.
या अपघातात एका मुलाचा मृत्यू झाला, तर अनेक लोक ढिगाऱ्याखाली दबले गेले. माहिती मिळताच अनेक पोलीस ठाण्याचे पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी घराचा परिसर सील केला. जिल्हा दंडाधिकारी के. बालाजी आणि एसएसपी प्रभाकर चौधरी यांनीही घटनास्थळी पोहोचून घटनेची माहिती घेतली. कुटुंबाच्या वतीने दोन जणांविरुद्ध तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.
किरण पाल हे आपल्या कुटुंबासह भवानपूर पोलीस स्टेशन हद्दीतील जयभीम नगरमध्ये राहतात. त्यांना रामकुमार, सत्येंद्र, पवन, अरुण आणि सोनू अशी पाच मुले असून ते एकत्र राहतात. सोनूचे लग्न झालेले नाही. बाकी सर्व विवाहित आहेत.

दुपारी तीनच्या सुमारास ही घटना घडल्याचे सांगण्यात आले. किरणपाल यांच्या घराला लागून असलेल्या रिकाम्या भूखंडात गेल्या तीन दिवसांपासून पाया खोदण्याचे काम सुरू होते. आज, मंगळवारीही काम सुरू होते. पायाच सुमारे पाच फूट खोल होता. यादरम्यान मोठा आवाज झाला आणि दुमजली घराचा सुमारे 70 टक्के भाग भरल्यानंतर खाली आला. घर पडताच आरडाओरडा झाला. त्याचवेळी आजूबाजूचे लोक घटनास्थळाकडे धावले.

गावकऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, घटना घडली तेव्हा कुटुंबीय आत उपस्थित होते. सतेंद्र यांचा पाच वर्षांचा मुलगा हर्षित यांचा ढिगाऱ्याखाली दबून मृत्यू झाला, तर किरणपालची पत्नी कमलेश, पवनची मुलगी काकुल (५) जखमी झाले. लोकांनी त्याला रुग्णालयात दाखल केले, तर पोलिसांनी मुलाचा मृतदेह पोस्टमार्टमसाठी पाठवला.

दुसरीकडे घटनेची माहिती मिळताच जिल्हा दंडाधिकारी के. बालाजी आणि एसएसपी प्रभाकर चौधरी घटनास्थळी पोहोचले. दुसरीकडे, एसपी देहात केशव कुमार माहिती मिळताच अर्ध्या तासात जय भीमनगर येथे पोहोचले आणि कुटुंबीयांशी बोलले.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]