Crime 24 Tass

क्रिप्टोकरन्सीमध्ये मोठी घसरण होऊनही गुंतवणूकदार घाबरले नाहीत, गेल्या आठवड्यात केले इतकी मोठी गुंतवणूक

गेल्या आठवड्यात आणि महिन्यात क्रिप्टोकरन्सीच्या दरात मोठी घसरण झाली होती, परंतु गुंतवणूकदारांनी घाबरले नाही. ते असे म्हणत आहेत कारण गेल्या आठवड्यात क्रिप्टोमध्ये एवढी मोठी गुंतवणूक आली आहे ज्यामुळे तुम्हाला आश्चर्य वाटेल.
Cryptocurrency News: देशात क्रिप्टोकरन्सीबाबत कोणतेही नियम किंवा मार्गदर्शक तत्त्वे नसली तरी गुंतवणूकदारांमध्ये त्याबाबतची क्रेझ वाढत आहे. देशांतर्गत असो किंवा जागतिक, क्रिप्टोकरन्सीबद्दल चर्चा वाढत आहे आणि म्हणूनच त्याच्याशी संबंधित बातम्यांकडे सर्वांचे लक्ष लागून आहे. आता अशी बातमी आली आहे की, तुम्ही खूश आहात की संभ्रमात आहात, ते तुम्हीच ठरवाल, पण ही बातमीही अनेक प्रश्न उपस्थित करत आहे.


क्रिप्टोकरन्सीच्या दरात सातत्याने घसरण होत आहे
जागतिक आघाडीवर, क्रिप्टोकरन्सी कमी होत आहेत. क्रिप्टोकरन्सीमध्ये सर्वात मोठी घसरण गेल्या आठवड्यात बिटकॉइनमध्ये दिसून आली. तथापि, असे असूनही, क्रिप्टोकरन्सीमधील गुंतवणूक कमी झालेली नाही. CoinShares च्या अहवालानुसार, गुंतवणूकदारांनी गेल्या आठवड्यात क्रिप्टो-संबंधित फंडांमध्ये 1146 कोटी रुपये किंवा $154 दशलक्ष गुंतवणूक केली. दुसऱ्या शब्दांत, क्रिप्टोकरन्सीच्या किमतीत घट होऊनही गुंतवणूकदार घाबरले नाहीत आणि त्यांची खरेदी या आभासी चलनात स्थिर राहिली आहे.


गेल्या आठवड्यात 12 टक्के गमावले, बिटकॉइनवर विक्रमी गुंतवणूक असलेले चलन देखील आहे
क्रिप्टोकरन्सीमधील सर्वात प्रसिद्ध चलन, ज्याचे नाव सामान्य गुंतवणूकदार देखील ओळखतात, ते बिटकॉइन आहे आणि गेल्या आठवड्यात त्याची किंमत 12 टक्क्यांनी घसरली आहे. तरीही ती गुंतवणूकदारांची पसंती आहे यात शंका नाही. 19 नोव्हेंबर रोजी संपलेल्या आठवड्यात बिटकॉइनमध्ये $114 दशलक्ष इतकी मोठी गुंतवणूक झाली. एक तथ्य तुम्हाला हे देखील माहित असले पाहिजे की बिटकॉइनची किंमत गेल्या एका महिन्यात 4 टक्क्यांनी घसरली आहे, तर दुसरे आभासी चलन Ethereum मध्ये गेल्या 4 महिन्यांत 14 टक्क्यांनी वाढ झाली आहे.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]