Crime 24 Tass

Shubham Parkhedkar यांचा अनोखा उपक्रम.

अनोखा उपक्रम CEO Of Mbig.In

अलीकडे देशातील संपूर्ण तरुणाई संगणक क्षेत्राकडे आकर्षित झाली आहे, मात्र जिल्ह्यात अशा शिक्षणाअभावी युवकांना पुरेशा लक्षापासून वंचित राहावे लागत आहे, कोरोनाच्या काळात युवकांच्या रोजगारावर गदा आली आहे. लॉकडाऊनमुळे घरोघरी कामाचे जाळे पसरले आहे,अनेक अध्यापन क्रमांकांनी ऑनलाइन शिक्षण पद्धतीकडे अधिक लक्ष वेधले आहे.

CEO Of Mbig It Services Pvt Ltd : – Shubham Parkhedkar

भंडारा जिल्हा हा राज्यातील मागासलेला जिल्हा म्हणून ओळखला जातो.आर्थिक दृष्ट्या घेणे शक्य नाही. युवा उद्योग आणि सॉफ्टवेअर डेव्हलपर जसे शिक्षण सुरु केले आहेत भंडारा जिल्ह्याचे हित लक्षात घेऊन, अशा कठीण काळात, कोणत्याही प्रकारचा लोभ न ठेवता पावले पुढे ठेवले, सॉफ्टवेअर शी संबंधित शिक्षण सुदा सुरु केले आहेत या गोष्टीचे अनेकांनी कौतुक केले।

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]