Crime 24 Tass

जागतिक अंध दिनानिमित्त सौ.स्वातीताई हेडाऊ यांची शासकीय अंध विद्यालय,भंडारा येथे सदिच्छा भेट

जागतिक अंध दिनानिमित्त भंडारा तालुका महिला काँग्रेस कमिटी च्या अध्यक्षा सौ.स्वातीताई हेडाऊ यांनी शासकीय अंध विद्यालय,भंडारा येथे सदिच्छा भेट दिली व तेथील अंध विद्यार्थ्यांशी संवाद साधून त्यांच्या समस्या जाणून घेतल्या  तसेच भंडारा तालुका महिला काँग्रेस कमिटी व अनुसचित जाती विभाग भंडारा जिल्हा काँग्रेस कमिटी तर्फे विद्यार्थ्यांना भोजनदान व भेट स्वरूपात डीटीएच देण्यात आले.

crime-24-tass-newsकार्यक्रमाला यशस्वी करण्याकरिता विशेष परिश्रम म्हणून श्री.आकाश गोखले व मित्र परिवार यांचे विशेष सहकार्य लाभले. त्याक्षणी विद्यालयाचे प्राचार्य,अधीक्षक तसेच सौ.मंजुषाताई चौहान, प्रज्ञा नंदेश्वर,सौ.वैशालीताई वालदे,सौ. मंजुषा गोखले व तेथील इतर कर्मचारी वर्ग उपस्थित होते.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]