Crime 24 Tass

मुनावर फारुकी यांनी विवाहित असल्याचे मान्य केले, त्यांचा मुलगा आणि पत्नीबद्दल बोलतो

मुनवर फारुकीने कंगना राणौतच्या शोमध्ये त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल मोठा खुलासा केला आहे. वर्षानुवर्षे लग्न होऊन मूल झाल्याचा खुलासा त्याने केला. लहान वयातच लग्न झाल्याचे त्याने शेअर केले.

कंगना राणौतने होस्ट केलेला रिअॅलिटी शो लॉक अप त्याच्या वादग्रस्त स्पर्धकांमुळे प्रेक्षकांचे खूप लक्ष वेधून घेत आहे. शोमधील सर्वात लोकप्रिय स्पर्धकांपैकी एक असलेल्या मुनवर फारुकीकडे महिला चाहत्यांचे लक्ष वेधले जात आहे. मात्र अलीकडेच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यातील अनेक खुलासे झाल्याने सर्वांनाच धक्का बसला आहे. जजमेंट डे एपिसोडमध्ये कंगनाने मुनावरच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित एक अस्पष्ट चित्र स्क्रीनवर दाखवले. चित्र प्रदर्शित झाल्यानंतर, तिने त्याला याबद्दल बोलण्यास सांगितले. मात्र, मुनावरने नकार देत या प्रकरणाशी संबंधित काहीही चर्चा करू इच्छित नसल्याचे सांगितले. तो म्हणाला, “मला यावर बोलायचे नाही. सोशल मीडियावर नाही, लॉक अप सारख्या प्लॅटफॉर्मवर नाही. मला याविषयी बोलायचे नाही.”

munawar faruqui wife viral pic

त्यानंतर कंगना राणौतने खुलासा केला की मुनवर फारुकी हा विवाहित असून त्याला एक मूल आहे. तथापि, कंगनाने त्याला सुचवले की त्याबद्दल बाहेर न येणे केवळ त्याच्या प्रतिमेत नकारात्मकता वाढवेल

कंगनाच्या सल्ल्यानुसार, मुनावरने अनेक वर्षांपासून विवाहित असल्याचा आणि त्या लग्नापासून एक मूल झाल्याचा खुलासा केला. लहान वयातच लग्न झाल्याचे त्याने शेअर केले. कॉमेडियनने सांगितले की तो आणि त्याची पत्नी गेल्या 1.5 वर्षांपासून एकत्र राहत नाही. त्याने पुढे सांगितले की, त्याचे लग्न आणि विभक्त होण्याचे प्रकरण आधीच न्यायालयात आहे आणि त्यामुळे त्याने याविषयी सार्वजनिकरित्या बोलणे टाळले आहे.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]