Crime 24 Tass

बीस्ट बॉक्स ऑफिस कलेक्शन दिवस 5: विजय स्टाररने जगभरात 200 कोटींची कमाई केली

बीस्ट बॉक्स ऑफिस कलेक्शन दिवस 5: विजयचा बीस्ट येत्या काही दिवसांत KGF 2 विरुद्ध कसा मैदानात उतरेल हे पाहणे बाकी आहे, ज्याला तमिळनाडूमध्ये देखील मागणी वाढत आहे.

तामिळ सुपरस्टार विजयच्या अलीकडील चित्रपट बीस्टचा बॉक्स ऑफिस परफॉर्मन्स सोशल मीडियावर वादग्रस्त चर्चेचा बनला आहे. यशच्या KGF: Chapter 2 मधील नकारात्मक पुनरावलोकने आणि जोरदार स्पर्धेमुळे हा चित्रपट तिकीट खिडक्यांवर आपत्ती ठरला आहे असा लोकांचा एक भाग दावा करत असताना, दुसरा विभाग चित्रपटाच्या व्यावसायिक यशाचा उत्कटतेने बचाव करत आहे.

ट्विटरवरील थिएटर मालक वाईट पुनरावलोकने असूनही, खचाखच भरलेल्या हाऊसमध्ये चित्रपट चालवल्याबद्दल बातम्या पसरवण्यासाठी बीस्टच्या बॉक्स ऑफिस नंबरचे शो-बाय-शो अपडेट ट्विट करत आहेत. “#BeastInRamCinemas हाऊसफुल रॅम्पेज कौटुंबिक प्रेक्षक त्याला पसंत करतात बॉक्स ऑफिस टाळू शकत नाही (sic),” तामिळनाडूच्या तिरुनेलवेली येथे असलेल्या राम मुथुराम सिनेमाकडून एक ट्विट वाचा. बीस्टने रिलीज झाल्यापासून तीन दिवसांत भारतभरात तिकीट विक्रीतून 100 कोटींहून अधिक कमावले. पहिल्या आठवड्याच्या अखेरीस या चित्रपटाने जगभरात २०० कोटींचा टप्पा ओलांडला आहे. डेडलाइनच्या अहवालानुसार, चित्रपटाच्या पहिल्या वीकेंडचे जगभरातील कलेक्शन $26 दशलक्ष इतके आहे.

केरळ आणि कर्नाटकसह इतर शेजारील राज्यांमध्ये बीस्टच्या थिएटर रनवर KGF 2 च्या प्रचंड मागणीचा परिणाम झाला. हे सांगणे सुरक्षित आहे की समीक्षक आणि KGF यांच्या खराब रेटिंगला झुगारून विस्तारित लाँग वीकेंडच्या शेवटी बीस्ट हिट म्हणून उदयास आला आहे. बॉक्स ऑफिसवर 2 लाट. KGF 2 विरुद्ध बीस्ट येत्या काही दिवसांत आपली भूमिका कशी टिकवून ठेवेल हे पाहणे बाकी आहे, ज्याला तमिळनाडूमध्येही मागणी वाढत आहे.

नेल्सन लिखित आणि दिग्दर्शित, या चित्रपटात विजय एका भारतीय गुप्तहेराची भूमिका करत आहे, जो अजाणतेपणे एका मोठ्या ओलिस परिस्थितीत भरकटतो. या चित्रपटात पूजा हेगडे मुख्य भूमिकेत आहे.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]