Crime 24 Tass

Gondia crime:धक्कादायक महादेव पहाडी जंगल परिसरात आढळला तरुणीचा मृतदेह

गोंदिया: जिल्ह्याच्या आमगाव तालुकाअंतर्गत येणाऱ्या महादेव पहाडी जंगल परिसरात एका १५ ते १७ वर्षीय तरुणीची हत्या करून मृतदेह जंगल परिसरात फेकून दिल्याची घटना प्रथम दर्शनी उघडकीस आली आहे . सदर तरुणीवर अत्याचार झाल्याची ही चर्चा परिसरात आहे.. 

आज सकाळी कुंभारटोली गावातील काही लोक जंगल परिसरात सरपण वेचण्या करीता गेले असताना गावकर्यांना मुलीचे मृतदेह दिसताच याची माहिती आमगाव पोलिसांना दिली असून .

पोलिसांनी घटना स्थळ गाठत मृतदेह ताब्यात घेत शवविच्छेदना करिता ग्रामीण रुग्णायात पाठविले असून ही घटना काल रात्री घडली असून काही अज्ञान इसमांनी ह्या तरुणीवर अत्याचार करीत तोंडावर कापड टाकून जाळण्याचा प्रयत्न करीत पढ काढले असल्याचा अंदाज व्यक्त करण्यात येत आहे..आमगाव पोलिस आरोपीचा शोध घेत आहे.

महत्वाच्या बातम्या

Nagpur crime :नवजात बाळ विक्रीतील पैशातून पित्याचा ‘ऐषआराम’; दुचाकी, मोबाईल आणि दिवान खरेदी

Bhandara crime:आमगाव येथील हत्येप्रकरणी आणखी सात जणांना अटक

Nagpur : खाजगी चारचाकी वाहनाला अपघात

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]