Crime 24 Tass

साई पल्लवीने तिच्या 30 व्या वाढदिवसानिमित्त गार्गी नावाच्या नवीन चित्रपटाची घोषणा केली.

फर्स्ट-लूक पोस्टर्स पहा

साई पल्लवी आज 9 मे रोजी तिचा 30 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. या खास दिवशी तिने गार्गी या तिच्या आगामी चित्रपटाची घोषणा केली. तिने गार्गीचे फर्स्ट-लूक पोस्टर्स अनेक भाषांमध्ये शेअर केले आहेत. चित्रपटाचे लेखन आणि दिग्दर्शन रिची फेम गौतम रामचंद्रन यांनी केले आहे. गार्गी थिएटरमध्ये रिलीज होणार की ओटीटीचा मार्ग स्वीकारणार हे स्पष्ट नाही. लवकरच निर्माते रिलीजची तारीख जाहीर करतील.

आज, 9 मे रोजी ती 30 वर्षांची झाली आणि या खास प्रसंगी तिने गार्गी या तिच्या आगामी चित्रपटाची घोषणा केली. चित्रपटाचे दिग्दर्शन गौतम रामचंद्रन यांनी केले आहे. इन्स्टाग्रामवर जाताना पल्लवीने खुलासा केला की या चित्रपटाबद्दल बोलण्यासाठी ती खूप दिवसांपासून वाट पाहत आहे.

मेकिंग व्हिडिओ शेअर करताना, सई पल्लवीने लिहिले, “मी या चित्रपटाबद्दल बोलण्यासाठी अनेक महिने वाट पाहिली, आणि शेवटी!!! माझा वाढदिवस आहे जेव्हा हट्टी टीमने हार मानण्याचा आणि हा रिलीज करण्याचा निर्णय घेतला. गार्गी, @gautham_chandran चे मेंदू तुमच्यासमोर सादर करत आहे. मुला! @akhilragk, तुम्ही या व्हिडिओद्वारे (sic) काय केले याबद्दल विशेष उल्लेख.”

गार्गी हे न्यायासाठी लढणाऱ्या स्त्रीबद्दलचे एक तीव्र नाटक असल्याचे सांगितले जाते. रविचंद्रन रामचंद्रन, ऐश्वर्या लेखी, थॉमस जॉर्ज आणि गौतम रामचंद्रन यांनी संयुक्तपणे या चित्रपटाची निर्मिती केली आहे. संगीतकार गोविंद वसंता, सिनेमॅटोग्राफर श्रयंती प्रेमकृष्ण अक्कट्टू आणि संपादक शफीक मोहम्मद अली हे तांत्रिक पथकाचा भाग आहेत.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]