Crime 24 Tass

मुनावर फारुकीचा गर्लफ्रेंड नाझीलसोबतचा ताजा फोटो व्हायरल झाला

मुंबई: स्टँड-अप कॉमेडियन मुनावर फारुकी एकता कपूरच्या लॉक अप सीझन 1 मध्ये त्याच्या विजयाचा आनंद घेत आहे. त्याने अंजली अरोरा आणि पायल रोहतगी यांना पराभूत करून प्रतिष्ठित ट्रॉफी, 20 लाख रुपयांची बक्षीस रक्कम आणि एक आकर्षक एर्टिगा कार मिळवली. पायल कॅप्टिव्ह रिअॅलिटी शोची उपविजेती म्हणून उदयास आली.

कॉमेडियन ट्रेंड करत असताना आणि त्याच्या विजयासाठी सर्वत्र मथळे निर्माण करत असताना, असे काहीतरी आहे ज्याने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. रविवारी इन्स्टाग्रामवर जाताना मुनावर फारुकी यांनी एका अनोळखी महिलेसोबतचा रोमँटिक फोटो शेअर केला. त्याने तिच्या चेहऱ्याचा काही भाग हार्ट स्टिकरने लपवला होता. “बबी बबी तेरा नी मै,” त्याने चित्राला कॅप्शन दिले आणि त्यात दिलजीत दोसांझचे गाणे लव्हर जोडले.

हा फोटो इंटरनेटवर वणव्यासारखा व्हायरल झाला आहे. रहस्यमय स्त्रीला ‘भाभी’ म्हणून संबोधत त्याच्या आकर्षक चित्रावर अनेक चाहते गांगरून जात असताना, नेटिझन्सचा एक भाग आणि ‘मुंजाली’ चाहत्यांमध्ये गोंधळ उडाला आहे.

ती कोण आहे आश्चर्य? तर, अनेक नेटिझन्सच्या मते, व्हायरल झालेल्या फोटोतील महिला सोशल मीडियावर प्रभाव टाकणारी नाझील आहे. तिच्या इन्स्टाग्राम पेज नाझिलक्सचे १९७ हजार फॉलोअर्स आहेत. 60K पेक्षा जास्त सदस्यांसह तिचे YouTube चॅनल देखील आहे. नाझीलच्या ट्विटर अकाऊंटचे 100K पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत. मुनावर फारुकीच्या लेडी प्रेमाची काही सुंदर छायाचित्रे काढण्यासाठी आम्ही तिच्या Instagram खात्यावर सर्फ केले.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]