Crime 24 Tass
crime24tass news

Bhandara:अस्थी विसर्जनासाठी आलेल्या तरुणाचा बुडून मृत्यू

पवनी (भंडारा). आजीच्या अस्थिकलशाच्या विसर्जनासाठी आलेल्या तरुणाचा वैनगंगा नदीत बुडून मृत्यू झाला. ही घटना सोमवार, 13 जून रोजी सकाळी 10 वाजता उघडकीस आली. घटनेची माहिती मिळताच पवनी पोलिसांनी धीवर बंधूंच्या मदतीने घटनास्थळ गाठून तासाभराच्या प्रयत्नानंतर मृतदेह पाण्यातून बाहेर काढला.

मिळालेल्या माहितीनुसार, प्रशांत धोंडबाजी ठाकरे हे त्यांच्या कुटुंबीयांसह आजींच्या अस्थिकलशाचे विसर्जन करण्यासाठी सोमवारी सकाळी ९ वाजता पवनी येथील वैनगंगा नदीकाठावर पोहोचले. यावेळी संपूर्ण कुटूंब अथक परिश्रम करून अस्थी विसर्जनाची प्रक्रिया पूर्ण करत होते. यावेळी प्रशांत ठाकरे खोल पाण्यात गेले. त्याच्या नकळत तो पाण्यात बुडू लागला. काही वेळातच त्याचा मृत्यू झाला. कुटुंबीयांनी पवनी पोलिसांना माहिती दिली. पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि धीवर बंधूंच्या मदतीने सुमारे तासभर शोध घेतल्यानंतर मृतदेह सापडला. याप्रकरणी रघुनाथ गजानन पोटे (वय 35, रा. नागपूर जिल्ह्यातील उमरेड तालुक्यातील सिरपूर गावातील रहिवासी) यांच्या तक्रारीवरून पवनी पोलिसांनी याप्रकरणी गुन्हा दाखल केला आहे. तपास पोलीस नायक संतोष चव्हाण करीत आहेत.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]