Crime 24 Tass
crime24tass news

Bhandara Accident : कार झाडावर आदळली, एक ठार, तीन जखमी

साकोली (भंडारा). ट्रकला ओव्हरटेक करताना चालकाचे नियंत्रण सुटले आणि कार झाडावर आदळल्याने वृद्धाचा जागीच मृत्यू झाला. तर दोन मुलांसह एकूण तीन जण जखमी झाले आहेत. ही घटना राष्ट्रीय महामार्ग 53 वरील विरशी फाट्याजवळ घडली. याबाबत साकोली पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला असून, माधव झोडे (78) असे मृताचे नाव आहे. जखमींमध्ये चालक हिवराज माधव झोडे (42), कुलदीप हिवराज झोडे (16), प्रियांका हिवराज झोडे (14) यांचा समावेश आहे. हे सर्वजण सेंदूरवाफा गावचे रहिवासी आहेत.

Bhandara Accident : दुचाकीवरून पडून महिलेचा मृत्यू

मिळालेल्या माहितीनुसार, सोमवार, 13 जून रोजी रात्री 8.30 वाजण्याच्या सुमारास हिवराज माधव झोडे हे वडील आणि दोन मुलांसह गोंदिया जिल्ह्यातील अर्जुनी तालुक्यातील सौंदडजवळील खाडीपार गावात काही कार्यक्रमासाठी जात होते. यादरम्यान विर्शी फाटा येथील आनंद धाब्याजवळ ट्रकला ओव्हरटेक करताना नियंत्रण सुटल्याने कार झाडावर आदळली. या अपघातात माधव झोडे यांचा जागीच मृत्यू झाला. तर हिवराज माधव झोडे (42), कुलदीप हिवराज झोडे (16), प्रियांका हिवराज झोडे (14) जखमी झाले. त्यांच्यावर साकोली येथील उपजिल्हा रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. त्याचवेळी मृत माधव झोडे यांच्या मृतदेहाचे शवविच्छेदन करून कुटुंबीयांच्या ताब्यात देण्यात आले. या प्रकरणाचा तपास साकोली पोलिस ठाण्याचे सहायक पोलिस निरीक्षक सेलोकर करीत आहेत.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]