Crime 24 Tass
crime24tass news

लाडकी: ड्रॅगन गर्ल मूव्ही रिव्ह्यू: आरजीव्हीचा चित्रपट अ‍ॅक्शनने भरलेला आहे

STORY: ब्रूस लीच्या शहाणपणाने आणि त्याच्या मार्शल आर्टच्या तंत्राने खूप प्रभावित होऊन, पूजाला त्याच्यासारखे बनण्याची इच्छा आहे. ती त्याच्या पावलावर पाऊल ठेवू शकेल का, की तिला इतर मुलींसारखे शांत जीवन जगण्याच्या तिच्या इच्छेशी तडजोड करण्यास भाग पाडले जाईल?

REVIEW: ‘लाडकी: ड्रॅगन गर्ल’, एक इंडो-चायनीज सह-निर्मिती (जिंग लिऊ, नरेश टी, श्रीधर टी, आणि राम गोपाल वर्मा), एका मुलीभोवती फिरते जी ब्रूस ली (मार्शल आर्ट्सची मास्टर) ची प्रचंड प्रशंसक आहे ). RGV चा चित्रपट लीच्या 1976 च्या अॅक्शन-फ्लिक ‘एंटर द ड्रॅगन’ वरून प्रेरित आहे, परंतु फरक एवढाच आहे की लीची भूमिका नवोदित पूजा भालेकरने साकारली आहे. ती अव्वल फॉर्ममध्ये आहे आणि कामाला पूर्ण न्याय देत आहे.

RGV चा चित्रपट अ‍ॅक्शन सीक्वेन्सवर खूप अवलंबून आहे

जे बदलासाठी महिला कलाकाराने केले आहे. तथापि, कथेच्या बाबतीत, त्यात ऑफर करण्यासारखे फारसे काही नाही. हे 133-मिनिटांचे नाटक सुरुवातीपासूनच अंदाज लावता येण्याजोगे आहे आणि त्यात काही भूमिका उलटे समाविष्ट आहेत, कथेप्रमाणे, एक निर्भय लीड नायक वाईट लोकांपासून पुरुषांचे रक्षण करतो. पूजा भालेकर, एक नवोदित, तिच्या तायक्वांदो आणि जीत कुन दो कौशल्ये (दोन्ही मार्शल आर्ट्स, ज्यापैकी एक ब्रूस लीच्या शैलीसाठी प्रसिद्ध झाली) सह आत्मविश्वासाने बॅडीजला मारताना दिसते. हा चित्रपट उत्तम कोरिओग्राफ केलेल्या अॅक्शन सीनने भरलेला आहे जे वारंवार स्लो-मॉसमध्ये शूट केले जातात, ज्यामुळे त्यांचा प्रभाव वाढतो. पूजाच्या शरीराचे क्लोज-अप शॉट्स, स्टीम सीन्स आणि जवळजवळ सर्व डान्स सीक्वेन्समधली त्वचा दाखवणारे घटक, दुसरीकडे, कथानकाच्या गुरुत्वाकर्षणापासून लक्ष विचलित करतात.
पूजा भालेकर लाथ मारताना आणि जोरात मुक्का मारताना तिचे स्नायू वाकवताना आणि प्रेक्षकांना प्रभावित करण्यासाठी स्वतःला ताणताना दिसतात. ती भयंकर आहे आणि बॉलीवूडचे दोन लोकप्रिय अॅक्शन हिरो टायगर श्रॉफ आणि विद्युत जामवाल यांच्या हालचालींशी जुळवून घेण्याची नवीनता आहे. भावनिक दृश्ये ही तिची ताकद नसली तरी सर्व अॅक्शन सिक्वेन्समध्ये ती निर्दोष आहे. पूजा आणि चायनीज अभिनेत्री मिया मुकी यांच्यातील फाईट सीक्‍वेन्स, विशेषत: या चित्रपटाचे खास आकर्षण आहे.

पूजाच्या मास्टरच्या भूमिकेत तियानलाँग शीकडे त्याचे लढाऊ कौशल्य दाखवण्यासाठी भरपूर स्क्रीन वेळ आहे. राजपाल यादव आणि अभिमन्यू सिंग या चित्रपटात सहाय्यक भूमिकेत आहेत.एकूणच, त्याच्या उच्च किक आणि फाईट सीक्वेन्ससह, हा चित्रपट आयकॉनिक ब्रूस लीला प्रामाणिक श्रद्धांजली अर्पण करतो. पण ‘लाडकी: ड्रॅगन गर्ल’ फक्त मारामारीच्या वेळीच चमकते आणि अंतिम फेरीचे काउंटडाऊन सुरू होईपर्यंत तुम्ही थकलेले असाल. तुटलेली माने आणि तुटलेली हाडं तुम्ही किती मारू शकता? तुम्ही नवोदित अभिनेत्री पूजा भालेकरच्या किकमधील थरार शोधण्याचा प्रयत्न करू शकता, परंतु या चित्रपटात देण्यासारखे दुसरे काहीही नाही.

crime24tass
Author: crime24tass

Leave a Comment

[espro-slider id=28419]